¯`°•:†ëëñ…Oñ£¡ñë:•°´¯
…Wellcome to…—»((¯`°•:Mường...Khương:•°´¯) )«—
» Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
» Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.Tài khoản của bạn sẽ có hiệu lực ngay sau khi đăng ký.
===========================================
» Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
» Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Thông Báo" trước để nắm rõ quy định của Forum
Hãy nhấn vào DIỄN ĐÀN để tới trang chủ
»Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ…^^
…Wellcome to…—»((¯`°•:Mường...Khương:•°´¯) )«—
» Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
» Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.Tài khoản của bạn sẽ có hiệu lực ngay sau khi đăng ký.
» Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
» Nếu là người mới đến hoàn toàn thì vui lòng ghé qua khu "Thông Báo" trước để nắm rõ quy định của Forum
Hãy nhấn vào DIỄN ĐÀN để tới trang chủ
»Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ…^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quà tặng âm nhạc MKOnline !
Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Jan 05, 2011 2:47 pm by Mr.Fr™
SUPER CHANEL
A2PRO COMMUNITY

---------------------------------------------------------------
mUsIc GiFts !!

QUÀ TẶNG ÂM NHẠC

Âm nhạc kết nối tâm hồn

Hiện mình vừa bổ sung thêm hệ thống Quà Tặng Âm Nhạc , các bạn có thể yêu cầu ca khúc với nội dung như sau :

Trích dẫn :
Tên ca khúc :..............................................

Người trình bày :..............................................

Tên người nhận :..............................................

Lời nhắn :..............................................

Chúng tôi sẽ cập nhật bài hát yêu cầu của bạn mỗi ngày & sẽ đăng lên trang chủ Diễn Đàn .

Comments: 0

Share | 

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 01, 2010 7:20 pm

Mr.Fr™
Ôi Cái Cuộc Đời Này

™—♥…äDm¡ñ…♥—™

Mr.Fr™

™—♥…äDm¡ñ…♥—™

http://www.mkonline.biz
Nam
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 7
Số Vicoi : 8991157
Sinh Nhật Sinh Nhật : 15/08/1995
Tham Gia 4rum : 23/01/2010
Ôi Cái Cuộc Đời Này
Huy Chương Sáng Lập Forum

Huy chương tình yêu
ßäñ§…¶—¶ộ¡ : †™…¶«µ†ε…ßöÿ…™†
Tâm trạng : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Quyett10
Çhức Vụ Bang : -`•´- ßañ§ çhủ -`•´-
Quỹ Bang : : 500.000 Vicoin
Thú Nuôi Của Bạn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Alliga10
Quần Áo : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 080825083001-989-777
Nhẫn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Dr236
Nhẫn Cưới : cặp đôi mới yêu
Đồ Trang Sức : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 IMG_0060
Thú Vip : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 5512197298
Nơi Ở : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Bali%25201
Phương Tiện Đi Lại : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Hamann-lamborghini-gallardo-793118
Hàng Độc : Nokia 6300

Bài gửiTiêu đề: Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình

First topic message reminder :

Thành viên nào muốn mua đồ trg 4rum thì hãy viết bài viết mới tên là đăng kí mua đồ vào mục đăng kí cuả loại đồ cần mua như là quần áo,thú vip..v.v
Nội dung bài viết đăng kí gồm:
+/Tên thành viên : ........
+/Tên món đồ : ........
muốn mua : ........
+/Giá tiền món đồ cần mua : ........
+/Ảnh món đồ đó ( hãy coppy ảnh món đồ bạn cần mua và paste vào đây)
Cuối cùng là tôi đồng ý mua món đồ này.
Sau đó đăng bài đó lên,sau khj BQT đọc xog đơn đăng kí sẽ đưa món đồ đó vào lý lịch cuả bạn,bạn sẽ thấy món đồ bạn mua trog lý lịch cuả bạn (giống như là phần thú nuôi cuả bạn và phần tâm trạng,nhưng phần thú nuôi cuả bạn và phần tâm trạng là miễn phí khôg mất vicoin) , chúng tôi sẽ gửi thư tới nich trg 4rum cuả bạn xác nhận món đồ bạn đã mua và xác nhận số vicoin trg tài khoản cuả bạn tiền mua sẽ đc trừ vào tài khoản cuả bạn
Nếu như bạn muốn chuyển đồ thì cũng như vậy vào mục chuyển đồ trog shop nhưng nội dung đăng kí thì thay chỗ tên người mua bằng tên người tặng và thêm phần người nhận quà chúng tôi sẽ gữi thư xác nhận đến nick cuả bạn và người nhận quà
Muốn bán đồ thì bạn cũng viết đơn gửi vào mục bán đồ ghi tên người bán,món đồ cần bán và chúng tôi sẽ xoá bỏ món đồ đó trog lý lịch cuả bạn,lưu ý rằng số tiền bán dc chỉ bg 50% số tiền bạn mua ban đầu

Đánh giá bài viết:
Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)Message reputation : 100% (1 vote)

Chữ ký của Mr.Fr™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Feb 27, 2010 2:41 pm

Giằng Thỳ Là

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

TamMao™

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình

Con girl_love hok đc cậy quyền là người nhà of Admin mà oai nhá

Chữ ký của TamMao™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Feb 27, 2010 2:44 pm

—»Đươñ§…Phố«—

keñjiøñ§µyeñ

—»Đươñ§…Phố«—

Tham Gia 4rum : 25/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình

kon cháu admin cũng thế thôi

Chữ ký của keñjiøñ§µyeñ

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Feb 27, 2010 2:53 pm

Giằng Thỳ Là

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

TamMao™

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

H.Anh DDĐT thật đấy .Già hok tha trẻ hok thương
Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 951438

Chữ ký của TamMao™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeMon Mar 01, 2010 2:29 pm

•—»Phøñ§…†ràö«—•

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

Tham Gia 4rum : 29/01/2010

hehe. cón cháu thì cũng thế thôi. cứ chửi láo đe

Chữ ký của ™MK_A_Duc™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 1:18 pm

ko bjt

Moderators

girl_love

Moderators

Tham Gia 4rum : 24/01/2010

chị có làm gì các chú đâu mà các chú chém kinh thế Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 634181

Chữ ký của girl_love

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 03, 2010 1:29 pm

•—»Phøñ§…†ràö«—•

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

tuoi j doi lam chy bon anh ha em gai'

Chữ ký của ™MK_A_Duc™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeFri Mar 05, 2010 3:05 pm

ko bjt

Moderators

girl_love

Moderators

ủa tao đâu p? e gái mày đâu Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 843705

Chữ ký của girl_love

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 1:49 pm

•—»Phøñ§…†ràö«—•

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

uk. tao cung ko can` may lam em gai tao

Chữ ký của ™MK_A_Duc™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 2:16 pm

Giằng Thỳ Là

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

TamMao™

—»ñ§h¡ệp…Dư«—

girl_love đã viết:
ủa tao đâu p? e gái mày đâu Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 843705
mày có mún Đức cũg éo cho đâu.Em gái như mày thà éo có
còn hơn
Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 774356

Chữ ký của TamMao™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:49 am

girl_love
ko bjt

Moderators

girl_love

Moderators

Nữ
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 2
Số Vicoi : 6828426
Sinh Nhật Sinh Nhật : 15/08/1997
ko bjt
ßäñ§…¶—¶ộ¡ : †™…¶«µ†ε…§¡rl…™†
Tâm trạng : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Hammow10
Çhức Vụ Bang : -`•´- †hư kí -`•´-
Thú Nuôi Của Bạn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Bunny10
Quần Áo : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Ao_thun_dai_3
Thú Vip : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 13143631244210990
Nơi Ở : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Empty
Phương Tiện Đi Lại : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Empty

mà cái loại thằng anh trai như nó thà đéo có còn hơn Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 774356

Chữ ký của girl_love

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 1:29 pm

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

Nam
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Số Vicoi : 10636903
Sinh Nhật Sinh Nhật : 05/04/1996
ßäñ§…¶—¶ộ¡ : (¯`·.¸ღ†ღĐộç…†¶-¶âñ…¶—¶ộiღ†ღ¸.·´¯)
Tâm trạng : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Buoncu10
Thú Nuôi Của Bạn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Birdie10
Quần Áo : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 080825083001-989-777
Thú Vip : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Transformers-robot-09071313
Nơi Ở : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 DSC00645%2520copy

hj. thoi eo noi nhieu`. tuoi chym

Chữ ký của ™MK_A_Duc™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 11, 2010 4:44 pm

Mr.Fr™
Ôi Cái Cuộc Đời Này

™—♥…äDm¡ñ…♥—™

Mr.Fr™

™—♥…äDm¡ñ…♥—™

http://www.mkonline.biz
Nam
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 7
Số Vicoi : 8991157
Sinh Nhật Sinh Nhật : 15/08/1995
Ôi Cái Cuộc Đời Này
Huy Chương Sáng Lập Forum

Huy chương tình yêu
ßäñ§…¶—¶ộ¡ : †™…¶«µ†ε…ßöÿ…™†
Tâm trạng : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Quyett10
Çhức Vụ Bang : -`•´- ßañ§ çhủ -`•´-
Quỹ Bang : : 500.000 Vicoin
Thú Nuôi Của Bạn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Alliga10
Nhẫn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Dr236
Nhẫn Cưới : cặp đôi mới yêu
Đồ Trang Sức : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 IMG_0060
Thú Vip : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 5512197298
Nơi Ở : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Bali%25201
Phương Tiện Đi Lại : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Hamann-lamborghini-gallardo-793118
Hàng Độc : Nokia 6300

không spam chửi nhau nhá

Chữ ký của Mr.Fr™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitimeSat Mar 13, 2010 3:43 pm

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

™MK_A_Duc™

•—»Phøñ§…†ràö«—•

Nam
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Số Vicoi : 10636903
Sinh Nhật Sinh Nhật : 05/04/1996
ßäñ§…¶—¶ộ¡ : (¯`·.¸ღ†ღĐộç…†¶-¶âñ…¶—¶ộiღ†ღ¸.·´¯)
Tâm trạng : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Buoncu10
Thú Nuôi Của Bạn : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Birdie10
Thú Vip : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 Transformers-robot-09071313
Nơi Ở : Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 DSC00645%2520copy

hj. tai no cu spam tao

Chữ ký của ™MK_A_Duc™

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình - Page 2 I_icon_minitime

Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Cách mua đồ,chuyển đồ,bán đồ trog 4rum bằng số vicoin hiện có cuả mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2